เจ้าหนู.👶🏻

🧸มารายงานตัวค้าบผม 🧸 🇺🇸ชื่อจริง : เด็กชาย ภัทรวฤทธิ์ กองราช 🧸 ชื่อเล่น : น้องเพอร์เฟค (Perfect) พ่อตั้งให้ ♂️ เพศ : ชาย 🟡เกิดวัน : วันเสาร์ 🗓 วันที่ : วันที่ 13 พฤศจิกายน 2564 🐄 ปี : ฉลู (วัวทอง) 🕘 เวลา : 14:17 นาที ⚖️ น้ำหนัก : 3,200 กรัม 📌 กำหนดคลอด : 15 พฤศจิกายน 2564 ♥️ คลอดจริง : 13 พฤศจิกายน 2564 🤰อายุครรภ์ : 39+5 💉วิธีคลอด : คลอดธรรมชาติ + ยาเร่งคลอด 🏥 สถานที่ : โรงพยาบาลศูนย์การแพทย์สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี #ลูกพ่อหรั่งแม่จ๋าค้าบ.🥰

เจ้าหนู.👶🏻
1 Trả lời
Super Mom

ยินดีด้วยนะคะ🎉😊