ท้องไหม

พึ่งตรวจตอนเช้าวันนี้เลย จะท้องไหมคะ สอบถามผู้รู้หน่อยคะ

ท้องไหม
383 Các câu trả lời

จางงงงงงแค่ไหนก็ท้องถ้าขีดเดียวไม่ท้องนะจ๊ะ ช่วงนี้เจอบ่อยมากนะคำถามแบบนี้

Thành viên VIP

ท้องค่ะ ขีดจางๆ ถ้าเอาชัวร์รออีก1วีค ตรวจอีกรอบค่ะ ไม่ก็ไปตรวจเลือดที่ รพ เลย

ของเราก็ขึ้นแบบนี้เลย ท้องค่ะ ตอนนี้น้อง4เดือนกว่าแล้วค่ะแม่ ยินดีด้วยนะคะ

Post reply image

ท้องจ้า แต่เพื่อความแน่ใจซื้อมาตรวจอีกซัก2ครั้งนะคะ หรือไม่ก็ตรวจเลือดเลย

Thành viên VIP

ขึ้นจางๆ ท้องจ้าาา ลองใช้แบบแถบเล็กด้วยอีกทรก็ดีนะคะ แบบแถบจะขึ้นชัดกว่า

ท้องค่ะ ยังไงลองพบหมอฝากครรภ์ให้คุณหมอซาวด์ดูถุงตั้งครรภ์อีกทีนะคะ

ขึ้นสอง​ขีด​แป​ลว่า​ท้อง​คะ​ อ่านข้างกล่อง​ก็​รู้​แล้ว​ว่า​ท้อง​😂

ยินดีด้วยค่ะท้องแน่นอน เพิ่งตรวจเหมือนกัน ต้องตรวจซ้ำอีกรอบค่ะ

Post reply image
5y trước

ยินดีด้วยนะจ๊ะ

ท้องจ้า. คุนแม่บ้านนี้ตอนตรวจก่ขึ้นจางๆแบบนี้ตอนนี้ได้ 28weekแล้วว😍😍

ของเราก็แบบนี้จางๆ พอเทสอีก2รอบ ชัด มากๆ แต่เว้นระยะการเทสด้วยนะคะ