ท้องแรก ท้องสอง ต่างกันไหมค่ะ

>บ้านนี้ท้องสอง ใกล้คลอดแล้ว >ความรู้สึก 9 เดือนต่างกันมาก 🤰🏻ท้องแรกชิวมาก ไม่เคยอ้วก ไม่บวม ไม่แพ้ ไม่ปวดหลัง ไม่ปวดขา ถึงเวลาไปคลอดเลย 🤰🏻🤰🏻ท้องสอง ปวดทั้งตัว ปวดหลัง ปวดขา ปวดหัว ปวดเอว ทรมานมาก อยากคลอดแล้ว เจ็บเตือนบ่อยมาก

ท้องแรก ท้องสอง ต่างกันไหมค่ะ
27 Các câu trả lời

ใช่คะท้องแรก ไม่แพ้ ไม่เป็นอารัยเลยไม่ปวดเมื่อย พอท้องสองมาครบเลยคะ ตอนนี้32 สัปดาแล้วคะ

Thành viên VIP

ใช่ท้องแรกชิวมาก ท้องสองนี่สิ โอ๊ยเหมือนกันเลย อีก9วันนัดผ่า เจ็บเตือนบ่อยมากกก

เหมือนกันเลยค่ะ ท้อง2 มีครบทุกอาการ หมอนัด 8 ตุลา ปวดท้องบ่อย ท้องแข็งบ่อยมากก

เหมือนกันเลยค่ะ. ท้องแรกชิวมาก ท้องสองห่าง4 ปี ทั้งวิงเวียน ปวดเอว ปวดหลัง😅

ท้อง2เป็นเหมือนกันค่ะ.ปวดไปหมด.ท้องแรกสบายมากค่ะ

เหมือนกันค่ะท้องสองทรมานมากๆๆท้องแรกโครตชิวๆๆ

ท้องแรก39+4ก็คลอดแล้ว แต่ท้อง2นี้40+2ยังไม่คลอดเลย

เหมือนกันเลยรู้สึกว่าท้องสองทรมานมาก

Super Mom

บ้านนี้ท้องแรกท้องสองไม่ต่างค่ะ 😊

Influencer của TAP

เหมือนกันค่ะกำหนด10ตุลาทรมาณมาก

Câu hỏi liên quan