ทีม มิถุนา 63 ส่งเสียงหน่อยจ้าาา??

มีคนมาว่าแม่นับวันผิดบ้างหละ คลอดก่อนกำหนดบ้างหละ คือรูปนี้นานแล้ว ตอน16wแล้ว แม่ลงนานแล้วนะค้ะ ตอนนี้ก็ 28wละจ้าา บ้านนี้กำหนดคลอด28มิ.ย.63 เพศชายจ้า?

ทีม มิถุนา 63 ส่งเสียงหน่อยจ้าาา??
106 Các câu trả lời

เราก็..ผู้ชาย กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ

กำหนดคลอด23มิถุนายน 63 บ้านนี้ได้ผู้ชาย

Post reply image

12 มิ.ย. 2563 บ้านนี้ได้น้องผู้ชายครับ😁😁🤰

เพศชายเหมือนกันครับ คลอด26 มิถุนา ครับ

บ้านนี้กำหนด 29มิ.ย. เพศชายเหมือนกันจ้า

บ้านนี้ กำหนด21 มิ.ย ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ

วันเดียวกันเลย บ้านนี้น้องหญิงจ้า 😊

Thành viên VIP

ขอโทษนะคะแม่ 16w กำหนดมิถุนาหรอคะแม่

5y trước

แม่เอารูปลงนานแล้วจ้าา ตอนนี้28wแล้ว

บ้านนี้16มิ.ย จรา 30 สัปดาห์ พอดีคะ

บ้านนี้23มิ.ย.ค้ะแต่ยังไม่รู้เพศ

Câu hỏi liên quan