แม่ๆเริ่มซักชุดลูกกันกี่เดือนคะ?

บ้านนี้ 8 เดือน ซักแล้วค่ะ ไม่ได้ถือฤกษ์อะไรหรอกนะคะ จะซัก ฝนก็ตกทุกที5555 บ้านกำหนด 21 พ.ย. เพศญ จ้าาา

แม่ๆเริ่มซักชุดลูกกันกี่เดือนคะ?
46 Các câu trả lời

เพิ่งซักทุกอย่างเสร็จเมื่ออาทิตย์ที่เเล้วค่ะ เพราะจะเริ่มไม่ไหวเเล้ว (35 weeks) ซักเสร็จก็รีด เเล้วก็พับเก็บ เอามาดมๆ มีความสุขค่ะ 5555 แม้ว่าสามีจะสั่งห้าม เเต่เราอยากทำเอง รอคลอดออกมาค่อยส่งให้สามีทำต่อ 555

ซักตอน8เดือนเหมือนกันค่ะ ถ้าไหว้9เดือนว่าจะซักอีกรอบ ลูกสาวเหมือรกันเลยค่ะดิ้นเก่งมากโดยเฉพาะหัวค่ำ ห้าทุ่มตี3 😂😂😂😂😂

ซักตอนท้อง8เดือนคะ บ้านแฟนถือแต่เราไม่ถือ แอบซื้อตั้งแต่น้อง 4เดือน จนตอนนี้จะซักไม่ได้แล้วคะ จะ9เดือนแล้ว คลอด 3 พ.ย คะ

อยากเตรียมเหมือนกันค่ะ กำหนดคลอด 22 พ.ย.แต่ติดที่บ้านแฟนบอกไม่ต้องรีบใจเราคืออยากเตรียมของแล้วเผื่อฉุกเฉิน

7เดือนซักแล้วค่ะ555 แล้ว8เดือนซักอีกรอบ 9เดือนอีกรอบค่ะ เพราะกลัวผ้าอ้อมไม่นุ่ม นัดผ่า1ตุลานี้ค่ะ

ได้ซักก็36วีคแล้วค่ะ จะซักก็ฝนตกบ้าง พายุเข้าบ้าง ฟ้าครึ้มบ้าง กว่าจะได้ซักก็ใกล้คลอดเลยค่ะ

บ้านนี้6เดือนเริ่มค้นของพี่ออกมา ซักเตรียมตอน7เดือน ไม่ถืออะไรกลัวไม่มีแรงทำมากกว่าจ้า

อิจฉาจัง บ้านนี้สงสารลูกมาก จะเกิดตุลาคมยังไม่มีอะไรเลย แม่ทำงานปกติ พ่อก็ทำงานปกติ

กำหนดคลอด30พ.ย. รอกลางเดือนต.ค. ค่อยซักค่ะ ฝนตกทุกวันกลัวผ้าลูกเหม็นอับค่ะเลยไม่รีบ

วันเดียวกันเลยจ้า 😂 บ้านนี้ยังไม่ได้เตรียมเลย ว่าจะเตรียมเดือนหน้า 😊

4y trước

เหมือนกันเลยค่ะยังไม่เตรียมไรเลย ว่าจะเริ่มเตรียมบ้างแล้ว