ทีมกุมภา​ตอนนี้เป็นไงกันบ้างคะ

บ้านนี้16​w5 วัน​ น้องดิ้น​ น้องโก่งตัวความรู้สึก​แบบชัดเจนแล้ว​ ดีใจมากๆเลยกับโมเม้นนี้​ 🥰ท้องลูกชาย กำหนดคลอด18กุมภา​

41 Các câu trả lời

บ้านนี้ทีมกุมภาเหมือนกันค่ะรออัลตร้าซาวด์ กับคุณหมอ 20 วีคค่ะ รอลุ้นว่าลูกชายหรือลูกสาว แต่จริงๆผู้ชายก็ได้ผู้หญิงก็ได้ ขอแค่น้องแข็งแรงสมบูรณ์ดีก็พอแล้วค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด19 กพ ยังลุ้นเพศอยู่เลยค่ะ หมอนัดอาทิตย์นี้17 แถมน่าจะหน้าท้องไม่รู้สึกเลย แต่มีจับ แล้วเจอหัวใจเต้น แอบเช็คทุกวันตรงที่หัวใจเขาเต้น😊

ลูกชายเหมือนกันค่ะ 18+3 กำหนดคลอด 8กุมภา ตอนนี้รู้สึกว่ากระตุกหน้าท้องค่ะ หรือยังไงไม่รู้ แม่มีหน้าท้องด้วย เลยดูไม่ออกว่า ดิ้นหรืออะไรกันแน่

12mo trước

เรียกว่าลูกตอดค่ะ

บ้านนี้23กุมภา 16สัปดาร์เต็ม หน้าท้องเริ่มออก เเต่ยังไม่รู้ว่าน้องดิ้นไหมน่ะ เพราะพึ่งท้องเเรกตื่นเต้นค่ะ ภาพอัตตาซาวด์ตอน12สัปดาร์ค่ะ

Post reply image

บ้านนี้ 17w ลูกชาย คนแรก ทีมกุมภา รู้สึกเหมือนมีอะไรในท้อง หวิวๆ เสียวๆ แปล้บๆ แต่ไม่รู้ว่าใช่ไหม รอให้ลูกดิ้นชัดเจน ไม่รุ้เมื่อไร😅

ท้องลูกชาย และกำหนดคลอด 18 กุมภาเช่นกันค่ะ😊 แต่ยังไม่รู้ว่าน้องดิ้นรึโก่งตัวมั้ยนะคะ สงสัยแม่จะหน้าท้องหนา🤣

12mo trước

ใกล้ๆกันเลยย😊

ของเรา ลส. ค่ะ 18+5 ละ ยังไม่ได้คุย้รื่องคลอดเลย หมอบอกยังอีกยาวไกล🤣แต่เท่าที่นับเอง 40 วีค จะ 8 กพ แต่คิดว่าน่าจะผ่าค่ะ

Influencer của TAP

บ้านนี้กำหนดคลอด 03 กพ ยังลุ้นเพศอยู่ค่ะตื่นเต้นทุกครั้งที่ได้ไปหาหมออยากรู้แล้วว่าได้ลูกสาวหรือลูกชาย☺️

กำหนด 10 กุมภาค่ะ ท้องลูกชาย ดิ้นไวมากค่ะ ท้องแรกด้วย แถม ตั้งแต่ท้องสิวไม่ขึ้นเลยค่ะ ปกติเป็นคนสิวขึ้นตลอดเลย

บ้านนี้ก็ลูกชายค่ะ รู้สึกได้ว่าโก่งตัวเหมือนกันค่ะ โดยเฉพาะช่วงเที่ยงคืนจนถึงตี1 กำหนดคลอด1กุมภา 🤰

Câu hỏi liên quan