ดูดไปหงุดหงิดไป

น้องอายุ 3 เดือน 7 วัน ช่วงนี้เข้าเต้าแปลกไป ดูดๆดึงๆ ทำตัวแอ่นๆ ดูดไปหงุดหงิดไป น้องเป็นอะไรคะ

15 Các câu trả lời
Super Mom

บ้านนี้ 10 เดือนก็ยังเป็นบ้างค่ะ เหมือนบางครั้งนมไหลไม่ทันใจ อันนี้แม่บ้านนี้สังเกตเอาเองนะคะ 😁

ลูกแม่บ้านนี้ทั้งดึงทั้งกัดตั้งแต่แรกเกิดเลยจ้าตอนนี้2เดือนแล้วค่ะดีขึ้นบ้างแล้ว

น้องแน่นท้องอยากเรอค่ะ แม่ลองให้น้องเรอแล้วค่อยดูดต่อดูนะคะ บ้านนี้เป็นบ่อย

น้ำนมออกไหมคะ อาการแบบนี้ ที่บ้านเป็นเพราะนมไม่ค่อยออกคะ

น้องอาจจะท้องอืดหรือลมในท้องเยอะ แม่ลองจับน้องเรอดูนะคะ

Thành viên VIP

น่าจะแน่นท้องหรือไม่ก้อท้องอืดค่ะแม่ ต้องจับเรอค่ะ

ลองจับเรอดูก่อนค่ะ น้องอยากอยากเรอ เพราะแน่นท้อง

ทามะหาหิงค์ และบีบนมดูค่ะบ้างทีไหลไม่ทัน

Thành viên VIP

น่าจะแน่นท้องนะค่ะ จับเร่อ ทามหาหิงค์ค่ะ

ลูกอาจจะท้องอืด ลองทามหาหิงให้ดูค่ะ

Câu hỏi liên quan