ช่วยตั้งชื่อเล่นหน่อยค่ะคุณแม่เลือกไม่ถูก

น้อง เพศชาย อายุได้ 7 วันแล้วค่ะ❤️❤️❤️

ช่วยตั้งชื่อเล่นหน่อยค่ะคุณแม่เลือกไม่ถูก
25 Các câu trả lời

ลูกชายเราชื่อ กาฟิวส์ค่ะ พ่อชื่อกบ ยายเป็นคนตั้งให้ เราคิดไว้ตอนท้องชื่อ ริก้ากับหมีพูห์ คลอดมาชื่อน้องกาฟิวส์ค่ะแม่

เชนทร์. หรือ คเชนทร์. ความหมายคือ พญาช้าง น้องดูจมูกโด่งสง่า เหมาะกับชื่อนี้ดีจริง

น่าเกียจน่าชัง จมูกโด่งมากแม่ แข็งแรงๆ เลี้ยงง่ายๆนะคะ

ฟีนิกซ์ โอเพ่น โฟล์ค ฟูจิ อองฟองต์ กัสจัง ทอย

จมูกลูกแม่มาเต็มมากกก​ น่าชังมากเลยยยย​

ดั้งน้องชัดมาก ขอให้แข็งแรงนะคะ

จมูกโด่งดีจัง แข็งแรงๆ นะครับ

สุขภาพแข็งแรง เลี้ยงง่ายๆนะคะ

อะตอม กัปตัน กรณ์ ภูมิ พัฒน์

อุ้ยตายแล้ว หล่อมากกกกก