สอบถามแม่ๆ คลอดเดือนสิงหาคมนี้ค่ะ

#ท้องแรกคะ เดือนหน้ากำหนดคลอด แต่ยังไม่ได้กำหนดวันค่ะ อยากทราบว่าแม่ๆ น้ำหนักเพิ่มกันกี่โลคะ ส่วนตัว เพิ่ม 16 kg. ค๊าา#ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

38 Các câu trả lời

ท้องแรกค่ะ ตอนนี้ขึ้นมา6กก.แล้วค่ะ น้ำหนักลูกเกินเกณฑ์ตลอดนะคะ กำหนดคลอด27สิงหาค่ะ

5.2 โลค่ะ🤣 คุมน้ำหนักไม่ตามใจปาก เน้นโปรตีนให้ลงที่ลูกมากที่สุดค่ะ

บ้านนี้แม่น้ำหนักขึ้นมา 10 kg. จ้าเดือนสิงหาเหมือนกันค่ะ

Thành viên VIP

บ้านนี้จาก47 ตอนนี้ยังไม่ถึง55โลเลยจ้า แต่น้ำหนักลูกปกติจ้า

Influencer của TAP

ผ่าคลอด 8 สิงหา ขึ้นมา18กิโลเบาๆค่ะ🤣 กว่าจะคลอดคงจะ20กิโลต้นๆ

ขึ้นมา 7 โล เองค่ะ ผ่าคลอด 18 สิงหาค่ะ ย้ายทีมจาก กันยายนค่ะ

2y trước

คลอดง่ายนะคะคุณแม่

Thành viên VIP

14โลคะกำหนดคลอด10 ก.ยทคะแต่เหมือนจะได้คลอดส.คช่วงสิ้นเดือน

เพิ่ม10 โล พอใกล้คลอดนน.ก็จะลดลงนิดหน่อยค่ะแม่

Influencer của TAP

บ้านนี้ 19โล กำหนดคลอด 16 สิงหาคม ตอนนี้ ปวดขามาก

14 kg กำหนดคลอดสิงหาเหมือนกันแต่เป็นวันที่ 16