สอบถามแม่ๆ คลอดเดือนสิงหาคมนี้ค่ะ

#ท้องแรกคะ เดือนหน้ากำหนดคลอด แต่ยังไม่ได้กำหนดวันค่ะ อยากทราบว่าแม่ๆ น้ำหนักเพิ่มกันกี่โลคะ ส่วนตัว เพิ่ม 16 kg. ค๊าา#ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

38 Các câu trả lời

บ้านนี้ขึ้น10โลเองค่ะกำหนดคลอด16สิงหาค่ะ

16โลแล้วเหมือนกันค่ะ พีคมาก ไม่แพ้อะไรเลย

2y trước

ไม่แพ้เหมือนกันเลยค่ะ

บ้านนี้นน.ขึ้น 14 โล กำหนดคลอด 30 ส.ค.จ้า

Thành viên VIP

บ้านนี้19กก.ค่ะ ไม่แค่อุ้งเชิงกราน

บ้านนี้ นน.ขึ้น2โล กำหนดคลอด26ส.คจ้า

บ้านนี้ขึ้นมา 17โลคะ กำหนดคลอด 20 ส.ค

กำหนดคลอด15สิงหา ขึ้นมา7โลเองค่ะ

บ้านนี้ 34 วีคเพิ่มแค่ 9 โลเองค่ะ

ขึ้น10โลค่ะ คลอดปกติ 12สิงหาค่ะ

ทางนี้เพิ่ม20โลค่ะ ลงลูกแค่ 20%🥹