ฝากครรภ์ฟรี

ท้องสองแล้ว แต่ช่วงนี้แย่ๆมีแต่เรื่องเสียตังค์ ฝากครรภ์ฟรีที่ไหนดี ประกันสังคมก็ไม่มี บัตรทองก็ย้ายสิทธิ์ยากจังเลย

15 Các câu trả lời

บัตรทอง ใช้ได้ฟรีทุก ร.พ นะคะ และ รัฐบาลให้สิทธิ์ตั้งแต่ 1 ม.ค 64 ด้วยการรักษาฟรีโดยไม่ต้องย้ายสิทธิอีกแล้วไม่ใช่เหรอค่ะ สามารถเข้าใช้ได้ทุกที่ ทุก จ. เลยนิค่ะ จากที่ดูข่าวมา ลองโทรสอบถาม ร.พ พื้นที่ๆอยู่เพื่อความแน่ใจนะคะ

บ้านสิทธิบัตรทองออนไลน์ง่ายน่ะคะแม่ ลองย้ายดูย้ายแล้วมีสิทธิ์เลยสิทธิเกิดเลยค่ะ โหลดแอปสปสช.มาแลเวก็กดเข้าไปทำตามขั้นตอนค่ะ เราก็ย้ายออนไลน์ แปปเดียยสะดวกง่ายมากค่ะ

ย้ายสิทธิ์บัตรทอง เอา บัตรปชชกลับทะเบียนบ้านถ่ายเอกสารของตัวเอง และของเจ้าบ้านที่จะเข้าไปที่โรงบาลที่จะใช้สิทธิค่ะ หละงย้าย15วันก็จะใช้สิทธ์ได้ค่ะ

Thành viên VIP

ท้องแรกผ่านะค่ะ ท้องสองก็น่าจะได้ผ่า ส่วนการย้ายสิทธิ์ออนไลน์นั้น พยายามย้ายแล้วมันไม่ได้ แล้วก็โหลดแอพของสปสช.มาแล้ว แอปก็ใช้ไม่ได้อีก

บัตรทองย้ายง่ายนะคะ ไปย้ายที่อนามัยก็ได้ค่า ไม่ต้องรอ 15 วัน ยื่นเอกสารเสร้จ ก็ใช้สิทธิ์ได้เลย เราก็พึ่งย้ายค่ะ ง่าย สะดวก รวดเร็ว

บัตรทองย้ายง่ายแล้วคะทุกวันนี้ไม่ต้องรอสิทธิ15วันด้วยย้ายเสดสามารถใช้ได้ทันทีเราก้ย้ายมาเหมือนกัน

อนามัยหรือโรงพยาบาลรัฐฝากฟรีค่ะ....ย้ายสิทธิ์ง่ายๆแปปเดียวก็ได้แล้วค่ะ

บัตรทองย้ายง่ายมากเลยจ้าแม่ ยื่นแค่เอกสาร ก็จบเลยจ้า ของแม่ก็ย้ายจ้า

Super Mom

ย้ายบัตรทองง่ายมาก ย้ายแล้วใช้ได้เลย ลองหาข้อมูลดูค่ะ

ไม่ต้องย้ายสิทธิ์ก้อได้ค่ะ รพ.รัฐฝากฟรีทั่วประเทศค่ะ

Câu hỏi liên quan