แม่ๆดูออกไหมค่ะ ช่วยดูหน่อยค่ะ ผช รึ ผญ

ตอนแรกหมอบอก ผช ไปๆมาๆไม่แน่ใจ เผื่อจะเป็นผู้หญิงก็ได้ ซาวด์ตอน16+1วีคค่ะหมอบอก รออายุครรภ์เยอะกว่านี้ มาดูอีกทีน่ะ อิแม่อยากได้ ผญ ค่ะ ได้ ผช แล้ว2คน ??อิแม่ก็ดูไม่ค่อยเป็นด้วยค่ะ ท้องที่ผ่านๆมาน้องไม่ให้เห็นเลยค่ะ เลยไม่แน่ว่า ผช รึ ผญ ค่ะ

แม่ๆดูออกไหมค่ะ ช่วยดูหน่อยค่ะ ผช รึ ผญ
21 Các câu trả lời

ทีแรกก็คิดเหมือนกันค่ะ อยากได้ ผญ. รออายุครรภ์เยอะกว่านี้รอลุ้นอีกที ตอนนี้หมออัลตร้าซาวด์3คนผูดเปนเสียงเดวกันเลยว่า ชายค่ะแม่5555

Post reply image
5y trước

ปิดเลยค่ะ 4 คนแล้ว 😁😁

อ่านจากคำอันตร้าซาวด์เป็นเมล ผู้ชายจ้าแม่

5y trước

ขอบคุณค่ะแม่

Thành viên VIP

ดูเหมือนจะเป็นชายนะคะแม่

5y trước

ขอบคุณค่ะแม่ ต้องรอดูอีกครั้ง555 เผื่อได้ลูกสาว มีลุ้นไหมน้อ

ช.ค่ะ​ หมอขึ้น​ maleให้แล้ว

5y trước

ขอบคุณจ้าแม่ 😊😊

หน้าจะผู้ชายนะค่ะ😅

ดูแล้วน่าจะชายค่ะ😊

5y trước

บ้านนี้อยากได้ลูกชาย แต่ได้ลูกสาว555

น่าจะผู้ชายนะคะ

Male บักหำน้อยเลยจ้า

5y trước

ขอบคุณค่ะแม่

ผช. หรือป่าวค่ะ

ชายจร้าโด่ชัดเลย

5y trước

ขอบคุณค่ะแม่😊😊