11เดือน4วันแม่ๆบ้านอื่นเป็นยังไงบ้างค่ะมาแชร์กันค่ะ🥰

ดื้อสุดๆเลยค่ะ กินข้าวอยู่ดีๆก็ร้องไห้น้ำตาไหลแบบนี้วัยทองรึป่าวค่ะ🤣 เรียกปาป๊าได้แต่ไม่ยอมเรียกแม่ บางทีก็เผลอพูดเป็นคำแต่พอบอกให้พูดใหม่ก็เงียบน้ำลายไหลทั้งวันเปียกยันไข่😁 ตบมือเองได้ยืนเองได้เดินเองได้( สิ่งที่ชอบที่สุดคือทิชชู่ค่ะเห็นไม่ได้เลยดึงเอาดึงเอา)#ลูกคนคนแรกคะ #แม่มือใหม่ #ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับความคิดเห็นค่ะ

11เดือน4วันแม่ๆบ้านอื่นเป็นยังไงบ้างค่ะมาแชร์กันค่ะ🥰
Hãy là người đầu tiên trả lời