ชุดเทสไข่ตก

ชุดเทสไข่ตกสามารถซื้อที่ไหน ราคาเท่าไหร่ บ้างคะ

9 Các câu trả lời

มีแบบจุ่ม ราคาจะไม่แพงค่ะ หลักร้อย แต่จะสับสนตอนอ่านผลค่ะ หาซื้อได้ตามร้านขายยาทั่วไปค่ะ ส่วนอีกแบบคือแบบดิจิตอลค่ะ หลักพันค่ะ [ขึ้นอยู่กับจำนวนแผ่นเทส] อันนี้ราคาสูง ต้องร้านขายยาชั้นนำค่ะ แต่อ่านผลง่ายมากๆ ส่วนตัวเราใช้ทั้ง 2 แบบ ผลออกมาเหมือนกันค่ะ แต่แบบดิจิตอลจะมีสัญลักษณ์เตือนก่อนไข่ตก1-2 วันด้วย ถ้าคุณแม่พอมีงบแนะนำแบบดิจิตอลค่ะ เราใช้งานแค่ 2 รอบเดือน ก็ติดน้องเลยค่ะ ได้ผลจริงๆค่ะ

เราใช้ยี่ห้อบลูอะไรสักอย่างนี่ล่ะค่ะ แบบดิจิตอลค่ะ ดูง่าย แค่หน้ายิ้มก้อจัดเลยค่ะ ราคาประมาณ 2 พันกว่าบาท สำหรับเราใช้ได้นาน เพราะเราใช้คู่กับแอฟนับไข่ตก จะได้ไม่เปลืองค่ะ

ลาซาด้า ช็อปปี้ เลือกร้านดูเลยค่ะ บ้างร้านก็ถูกค่ะ

ร้านขายยา หรือสั่งในลาซาด้าได้ค่ะ

5y trước

ขอบคุณนะคะ

Thành viên VIP

เราสั่งในช็อปปี้ค่ะ

ร้านขายยาทั่วไปค่ะ

Thành viên VIP

ร้านนี้ถุกค่ะ

Post reply image
5y trước

ขอบคุณค่า

ไปซื้อได้ลืย

Post reply image

ในshopeeค่ะ ตกอันละ7-10บาท ถ้าชื้อร้านหมอข้างนอก น่า30-40บาทต่ออัน

Câu hỏi liên quan