ขอสอบถามหน่อยค่ะ

จางๆ แบบนี้ ท้องแล้วใช่ไหมคะ ❤️❤️

ขอสอบถามหน่อยค่ะ
27 Các câu trả lời
Thành viên VIP

ขึ้นจางมากเหมือนกันค่ะ ลุ้นอยู่ว่าจะท้องไหม ทางคลีนิคบอกว่า ถ้าวันที่ 11 นี้ยังมี2ขีดให้เข้าไปเจาะเลือด ตอนนี้คือลุ้นมากกกกก ตื่นเต้นมากๆเลยค่ะ

Post reply image
2y trước

ใช่คะแม่น้องมาแล้ว แม่อย่าลืมดูแลอย่าเกานะคะ ทาครีมไว้ค่ะ ให้ครีมอีฟส์เขาช่วยนะคะ สนใจแม่ติดต่อกลับได้เลยค่ะ FB Nararat Buntawach

ใช่คะแม่น้องมาแล้ว แม่อย่าลืมดูแลอย่าเกานะคะ ทาครีมไว้ค่ะ ให้ครีมอีฟส์เขาช่วยนะคะ สนใจแม่ติดต่อกลับได้เลยค่ะ FB Nararat Buntawach

Thành viên VIP

บ้านนี้ไม่แน่ใจเลยค่ะขึ้นจางมากแทบมองไม่เห็น ปจด ขาด1เดือนตรวจแล้วก็ยังขึ้น2ขีดจางมากๆถ้าไม่เพ่งตาดูดีๆแทบมองไม่เหน

2y trước

ยินดีด้วยคะแม่ แม่อย่าลืมดูแลอย่าเกานะคะ ทาครีมไว้ค่ะ ให้ครีมอีฟส์เขาช่วยนะคะ สนใจแม่ติดต่อกลับได้เลยค่ะ FB Nararat Buntawach

ครรภ์ยังอ่อนค่ะ ฮอโมนยังไม่เข้มข้น รอสักอาทิตย์ตรวจใหม่จะเข้มกว่าเดิม แต่จางๆแบบนั้น ท้องชัวค่ะ

เเน่นอนเลยค่ะ จางรึเข้ม ชัดเจนค่ะเเค่ขึ้น💕🥰 ยินดีด้วยค่าา💜🫶🏻

ยินดีด้วยค่ะ🥰 ทิ้งไว้สักพักแถบสีจะเข้มขึ้น ของเราก็ขึ้นจางแบบนี้ 👏🏻👏🏻

อีก 3 วันลองตรวจอีกรอบก็ได้ค่ะแม่ เพื่อความมั่นใจ

ท้องค่ะบ้านนี้ก็เป็นพอซื้ออีกยี่ห้อชัดเข้มเลยค่ะ

ท้องค่ะ บ้านนี้จางกว่านี้อีกค่ะ ตอนนี้34weekแล้วค่ะ

อันนี้ก็ถือว่าชัดเเล้วค่ะ ยินดีด้วยนะคะ