แตกแล้วจร้า

คลอดแล้วจ้า เพศชาย 05/02/63 เวลา17:18น. น้ำหนัก1874 ด.ช. ณัฐปคัลธ์ มะฮง น้องซัมเมอร์

แตกแล้วจร้า
30 Các câu trả lời

หนูไปหาหมอคลินิกบอกหนูว่าท้องได้7เดือนลูกหนูพึ่งได้โลกว่าเองน้องได้อบไหมค่ะ

น้องแข็งแรงดีไหมคะทำไมน้ำหนักน้อยจังแม่คลอดน้องตอนกี่วิคคะ

5y trước

แข็งแรงดีจร้า คลอด38วีคจ้า

Thành viên VIP

แม่คลอดกี่wค่ะ น้ำหนักน้อยจัง ยังไงก็ยินดีด้วยนะค่ะ

น้องยุในท้องกี่วิคค่ะ ก่อนจะคลอด ของแม่บ้านนี้

5y trước

คลอดตอน38Wพอดีเลยจร้า

ขอให้แข็งแรงนะคะ น้องคลอดตอนกี่วีคคะแม่

5y trước

เดี๋ยวน้ำหนักน้องก็เพิ่ม สู้ๆนะคะ

ยินดีด้วยค่ะ แข็งแรงๆเลี้ยงง่ายๆนะคะ

ยินดีด้วยนะคะ แข็งแรงๆนะลูก

ยินดีด้วยค่ะ เลี้ยงง่ายๆนะคะ

5y trước

ขอบคุณค่ะ

ณัฐปคัลภ์ = ปราชญ์ผู้องอาจ

ยินดี​ด้วย​ค่ะ​😚💕