ขอดูทีม มีนาคม ปี 64 หน่อยจ้า

ขอดูทีม มีนาคม ปี 64 หน่อยจ้า รู้เพศกันบ้างรึยังค่ะ

ขอดูทีม มีนาคม ปี 64 หน่อยจ้า
79 Các câu trả lời

มีนา64คร่า วันที่21 หมอนัดฉีดวัคซีนไข้หวัดใหญ่ เเต่ในใบนัดไม่ได้เขียนว่าตรวจครรภ์หรืออัลตร้าซาวน์ เเล้วหมอจะดูเพศน้องให้เมื่อไรคะ บ้านไหนที่หมอไม่ได้เขียนเขาดูให้หรือป่าว สอบถามหน่อยคร่า

21มีนา64ค่ะ นัดดูเพศเมื่อต้นเดือนแล้ว1ครั้ง น้องปิด นัดดูเพศอีกทีปลายเดือน แอบลุ้นเหมือนกันค่ะ 🥰

กำหนด 24 มีนา 18w. ซาวมาวันนี้ ผญ จ้า แอบเสียใจ ลุ้นน้อง ผช ไว้มาก

Post reply image

คลอด23 เม.ย ยังไม่รู้เพศเลยจร้าคุณหมอยังไม่ซาวด์ให้

29 มีนาค่ะ ยังไม่รู้เพศเลยหมอนัด20+1weekตอนนี้17weekแล้วค่ะ

20มีนา ยังไม่รุ้เพศเลยค่ะแต่นัดซาววันที่26นี้😊

27 มีนา 64 ได้ผู้ชายจร้า ท้องสอง คนแรกก็ผู้ชาย 😂

Post reply image

20 มีนาจ้ายังไม่รุ้เพศ หมอนัดดูเพศ 30 ตุลาคมจ้า

18มีนาค่ะ น้องคว่ำค่ะ หมอบอกน่าจะได้ผู้หญิง 🤣

4y trước

วันเดียวกันเลยค่ะ

ปลายมีนาค่า หมอบอกเหมือนจะได้ลูกสาว