เครื่องปั๊มนม spectra vs Malish รุ่นพกพา2 มอเตอร์ อันไหนดีกว่าคะ

ขอคำแนะนำจากแม่ๆเพิ่มหน่อยค่ะ เห็น 2 รุ่นนี้เป็นแบบพกพา แล้วก็ 2 มอเตอร์ แยกปั๊มเหมือนกัน เลยไม่แน่ใจว่าตัวไหนจะใช้ดีกว่ากัน - Spectra dual compact VS Malish all new plus ราคา เหมือนจะของ spectra ถูกกว่านิดหน่อย บี๋กำลังจะคลอด กลางกพนี้แล้ว เลยลังเล #เครื่องปั้มนม2หัว #เครื่องปั้มนม #Spectra #Malish #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ #ขอบคุณสำหรับคำตอบค่ะ

Hãy là người đầu tiên trả lời