แจกฟรี! แผ่นยางรองนอน ขนาด 60 x 90 cm. จาก Pureen จำนวน 2 รางวัล

🎊ก้าวเข้าสู่ปี 2024 แอดมินเลยอยากชวนคุณแม่ทุกท่านมาอวยพรปีใหม่ส่งต่อความสุขให้ให้กันและกัน  กติกา 1. คอมเมนต์อวยพรปีใหม่ที่ใต้โพสนี้ 2. กดเข้าร่วมกิจกรรม คุณแม่ตั้งครรภ์👉🏻 https://community.theasianparent.com/contest/pureen/2148?lng=th คุณแม่ที่มีลูกแล้ว 👉🏻 https://community.theasianparent.com/contest/pureen/2149?lng=th ⭐️ สุ่มผู้โชคดี 2 ท่านที่ทำตามกติกาครบทั้ง 2 ข้อ รับฟรี! แผ่นยางรองนอนจาก Pureen ⏰ร่วมกิจกรรมได้ตั้งแต่วันที่ 25 ธันวาคม 2566 - 15 มกราคม 2567 เท่านั้นนนน 🙏🏻ขอให้คุณพ่อคุณแม่ทุกทานมีสุขภาพร่างกายที่แข็งแรง และมีลูกน้อยที่น่ารักทุกคนค่ะ🙏🏻

แจกฟรี! แผ่นยางรองนอน ขนาด 60 x 90 cm. จาก Pureen จำนวน 2 รางวัล
228 Các câu trả lời

🎊HNY 2024 มังกรไม้ มังกรทอง🎉 ปีใหม่นี้จะเป็นปีที่ดีของทุกคน ขอให้ทุกท่านมีความสุข สุขภาพร่างกายแข็งแรง ครอบครัวสุขสันต์ ตลอดปีและตลอดไปนะคะ🫶🏻✨

Influencer của TAP

สวัสดีปีใหม่ค่า ขอให้แม่และลูกน้อยทุกครอบครัวมีสุขภาพแข็งแรงกันถ้วนหน้านะคะ ก้าวสู่ปีมังกรทอง ขอให้มีแต่สิ่งที่ดีและรอยยิ้มตลอดปี 2567 ค่า

ขอให้คุณแม่และลูกน้อยที่จะเกิดมาในปี 2567 ปีมังกรนี้สุขภาพแข็งแรง ไม่เจ็บไม่ป่วย เลี้ยงง่ายๆ มีความสุขมากๆ นะคะ

🎉Happy New year 2024🎉 🎈May it be a good year🎈 ขอให้ชีวิตปีนี้ราบลื่น ทำอะไรคิดอะไรง่ายไปหมด ไม่มีอุปสรรค สุขภาพแข็งแรงทั้งครอบครัว เงินปังๆ มีกินมีใช้ไม่ขาดมือ

Post reply image

ขอให้คุณแม่ตั้งครรภ์ทุกท่านแข็งแรงปลอดภัยคลอดง่ายๆและก็ขอให้ลูกๆท้องครรภ์แข็งแไม่มีโรคแทรกซ้อนอะไรทุกอย่างราบรื่นดีตลอดปีมังกรทอง❣

🎉สวัสดีปีใหม่ ปีมังกร67 🎊 ขอให้เป็นปีแห่งความโชคดี มั่งมี ศรีสุข สุขภาพร่างกายแข็งแรง สมหวังดั่งปราถนา ตลอดปีและตลอดไปกันทุกคนนะค่ะ🥰🥰

ขอให้ลูกและเรามีสุขภาพร่างกายที่แข็งแรง แล้วก็พี่แอดมินมีสุขภาพร่างกายแข็งแรง และแม่ๆเด็กๆท่านอื่นสุขภาพร่างกายแข็งแรงเช่นกันนะคะ

ขอให้ปีใหม่นี้เด็กสุขภาพแข็งแรงนะค่ะช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงดูแลสุขภาพตัวเองด้วยนะเด็กๆอย่าดื้ออย่าชนนะเป็นเด็กดีของพ่อแม่น้าาา

เนื่องในปีใหม่ปีนี้ขอให้แม่ๆรวมถึงตัวเองมีแต่ความสุข ขอให้เบบี้ที่กำลังจะเกิดมาใยฝนปีนี้สุขภาพแฃ็งแรง เป็นที่รักของทุกๆคนนะคะ

สวัสดีปีใหม่ 2024 ค่ะ ขอให้คุณแม่และลูกน้อยทุกคนบนโลกใบนี้ แข็งแรง มีความสุข เติบโตขึ้นอย่างสดใสและสมปรารถนาทุกอย่างตลอดไปค่ะ 🎉🥳🥳🥰

Câu hỏi liên quan