อยากทราบค่ะ

กี่ weeks ถึงจะรู้เพศค่ะ

38 Các câu trả lời

รุ้ได้ตั้งแต่ 10วีคค่ะ อัลตร้าซาวด์หรือตรวจดาวซินโดม ขึ้นอยู่กับลูกแต่ละคนด้วยน้าเขาจะให้ดูไหม

บ้านนี้16วีคคุณหมอยังไม่ซาวเพศเลย หมอบอกสัก18วีคค่อยมาดูกัน แม่ก็ลุ้นต่อปายยย

17 วีคก็ทราบแล้วค่ะ. เพิ่งรู้วันนี้ ได้ผู้ชายค่ะ

เร็วสุดบางคน12wก็รู้แล้วค่ะ แต่บ้านนี้รู้เพศตอน16w

บ้านนี้รู้เพศน้องตอน 18 วีค ได้ลูกสาวค่ะ

บ้านนี้ยังไม่รุเพศเลยค่ะ รอลุ้นเอา

16 วีคคือเห็นชัดเจนตอนอัลตราซาวด์คะ

บ้านนี้หมอนัดตอน 20w.ค่ะ เห็นเพศชัดเลย

บ้านนี้จะ18weekแล้วยังไม่รุ้เพศเลย😂

ของเรา 30 W ยังไม่รุ้เพศเลยจร้า