แม่บ้านไหนทีมเดือนมิถุนาบ้างค้ะ

กำหนดคลอด19มิถุนาจ้า ยังไม่มีวี่แววจะแตกเลย เมื่อวานไปหาหมอมาหมอบอกน้องแข็งแรงดีมาก??

แม่บ้านไหนทีมเดือนมิถุนาบ้างค้ะ
32 Các câu trả lời

วันเดียวกันเลยค่ะ ยังไม่มีอาการอะไร มีแค่เจ็บจี๊ดๆเวลาเดินมากๆแล้วก็หายค่ะ วันจันทร์ไปพบคุณหมออีกรอบค่ะ

Post reply image
Thành viên VIP

กำหนดคลอด 30 หมอนัดวันที่ 25 จ้า แต่ในใจแม่คิดว่าอาทิตย์หน้าต้องมาก่อนหมอนัดแน่ๆค่ะ

4y trước

สู้ๆนะค้ะ ขอให้คลอดง่ายๆค่ะ

บ้านนี้เกินกำหนดมา3วันแล้วค่ะหมอนัดเร่งคลอดวันที่15นี้แล้ว😊

4y trước

เหมือนกันเลยค่ะ

บ้านนี้กำหนด20มิย.ยังไม่แตกเหมือนกัน​ หมอนัดตรวจวันจันทร์คร่า

4y trước

เงียบจ้า🤭🤭

ท้องสวยมากค่ะ ไม่แตกลายเลย ขอคำแนะนำหน่อยได้ไหมคะ

4y trước

ทาครีมโลชั้นที่ท้องทุกเช้า เย็นนะค้ะแม่ พยายามอย่าเกาท้องค่ะ

อีกไม่กี่วันก็จะได้ออกมาเจอกันแล้ว ยินดีด้วยนะคะ

4y trước

ขอบคุณมากมากค้าาา

นัดผ่าคลอด 18 มิ.ย.ค่ะ 39+1 w พอดี ไม่มีอาการเช่นกันค่ะ

4y trước

ต้องผ่าเลยหรอค้ะแม่

ของเรากำหนดคลอด 11 ยังไม่แตกเลย อีแม่ก็รอร๊อรอ

4y trước

รอต่อไปค่ะแม่จ๋า ยังอยู่ได้ถึง42weekนะค้ะ

วันเดียวกันเลยค่ะแม่ บ้านนี้ก็เงียบมากค่ะ

Thành viên VIP

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลย เงียบสนิทมากค่ะ🤣🤣

4y trước

ไม่มีเจ็บเตือนอะไรเลยค่ะ มารอไปด้วยกันนะค้ะแม่