วันที่รอคอย

กำหนดคลอด17/11/63 คลอดจริง 9/11/63 ผ่าคลอด เนื่องจากเด็กตัวใหญ่ หมอบอกไม่เสี่ยงหนัก4,000กรัม มีน้ำเดินสี่ทุ่ม ท้องปั้นแข็งห่างๆ ปากมดลูกเปิด2.5 นอนรอผ่า เข้าห้องคลอดตี02.40ทำหมันด้วยทุกอย่างผ่านไปด้วยดี. ยินดีต้อนรับน้อง ภูผา

วันที่รอคอย
27 Các câu trả lời

ทำหมันจ่ายเพิ่มเท่าไหร่ ประกันสังคมช่วยเท่าไหร่ พอทราบข้อมูลบ้างมั้ย??

4y trước

ขอบคุนคับ

ยินดีด้วยค่ะ ทางนี้กำหนดผ่า19พ.ย. อยากเห็นหน้าแล้วค่ะ

4y trước

คนนี้ท้องสองกำหนดคลอด 20 พย. เจ้า คลอดธรรมชาติ ยังบ่ะมีอาการหยังเลย ลุ้นไปเป็นวัน ๆ

ยินดีด้วยจร้าขอให้มีสุขภาพแข๋งเเรงจร้า

ยินดีด้วยค่ะบ้านนี้14พ.ยยังเงียบเลย

ยินดีด้วยคะแม่ น้องน่ารักน่าชัง🥰

สุดยอดเลยค่ะ ยินดีด้วย

ยินดีด้วยครับสุดหล่อ

ยินดีด้วยนะคะ 🤘🏻🤘🏻

Thành viên VIP

ยินดีด้วยค่ะ

Super Mom

น่ารักน่าชังค่ะ