แตกแร้วจ้า

กำหนด 12 สิงหา คลอดจริง 13 สิงหา เด็กหญิง ธิดา มิ่งวิมาน น้องปลายค่ะ น้ำหนัก 2.746

แตกแร้วจ้า
16 Các câu trả lời

เจ็บท้องนานไหมคะคุณแม่รีวิวให้ฟังหน่อยฮ่าๆๆตื่นเต้นแทนขนาดท้อง 3 นะเนี่ยแข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ

3y trước

หมอจะใช้มือล้วงเข้าไปในช่องคลอดเพื่อเปิดปากมดลูกจ้า จะเจ็บและมีเลือดออกไม่ต้องตกใจนะจ้า เปนเรื่องปกติ

ขออนุญาตสอบถามหน่อยค่ะแม่ ถ้าครบกำหนดแล้วยัฃไม่เจ็บท้องเราไปคลอดเลยได้มั้ยคะ.

3y trước

หรืออีก กรณี1. ถ้ามีมูกเลือดหรือ น้ำเดินให้รีบไปหาหมอเลยจ้า แสดงว่าใกล้คลอดแร้ว

น้องน่ารักดี อยากแตกแล้วเหมือนกันตอนนี้ปวดไปหมดแล้วทีมกันยา

3y trước

ขอบคุณค่ะ ใกล้แร้วจ้าอดทนอีกนิดน๊า

บ้านนี้12สิงหาเหมือนกันค่ะนี่เลยมาสามวันแล้วยังไม่มีวี่แววเลย

3y trước

สู้ๆนะค่ะคุณแม่อีกนิดเดียวจะได้เจอแร้ว

Thành viên VIP

ยินดีด้วยค่ะ ขอให้น้องเป็นเด็กดี เลี้ยงง่ายๆ โตเร็วๆนะ

ยินดีด้วยนะคะ ของเรา 25 สิงหาค่ะ

3y trước

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้คุณแม่และคุณลูกแข็งแรง เลี้ยงง่ายค่ะ

จ้า พี่คลอดเองหรือผ่าคะ

แม่คลอดที่โรงบาลไหนคะ

พี่คลอดเองหรือผ่าค่ะ

Thành viên VIP

แม่คลอดตอนกี่วีคคะ

Câu hỏi liên quan