12 Các câu trả lời

VIP Member

Prone sa UTI ang pag gamit ng panty liner. Much better to use cotton panties and light colors to monitor any discharge na din. I stopped using panty liner when I was pregnant dahil nagka UTI ako and until now di na ako bumalik gumamit ng panty liner. Palit nalang ng panty twice a day after maghugas.😂

thank you sis

TapFluencer

di po nirecommend ng OB ko kasi prone sa infection. inadvise ako ni OB to use cotton undies :) medyo mahirap nga lang mag check if may spotting sa undies lalo na pag super light lang so better siguro puro white undies to monitor color ng discharge

ako NO kc prone lng sa infection or yeast . kht everytime mgpalit . mas better plit ka nlng plgi ng panty . normal nmn tlga na plitan ntin panty ntin . sken , pgkapalit , labhan agd pra matuyo na . pro if gusto mo pa rn, its up to u mi .. 🙂

gnun ba mi .. its up to u nmn un mi kng gs2 mo 🙂

Since nung nalaman ko pregnant ako, nag stop na po ako gumamit ng panty liner.. basta kung may discharge po kasi may mga times na medyo madami discharge, change undies lang po 2-3x

thank you ❤️

ng liner ako nung may brown discharge ako kase minomonitor ko baka bigla syang mag red.. pero now hindi na din.. bukod sa makati para akong mag kaka UTI sa liner..

ako po inadvice ni ob na mag liners nung nasa 3rd trimester na ko para mamonitor daw kasi bigla akong nagka discharge

Prone sa UTI ang pag gamit ng panty liner momsh. But if nasa work ako i used it pero pag nasa house lang di ako nagamit.

same here po

yes po oo kc nag didischarge ako white discharge kaunti normal nmn kc sa mga vits na ininom

Pag umaalis lang po to keep my panty clean kung sakaling may discharge.

VIP Member

No po mommy. Mas prone po sa uti pag naka panty liner

Câu hỏi liên quan

Câu hỏi phổ biến

Những bài viết liên quan