32wน้องยังไม่กลับหัวเลยค่ะ

32w ต้าวก้อนของแม่ๆกลับหัวหรือยังคะ บ้านนี้น้องยังไม่กลับหัวเลย แม่กังวลใจกลัวได้ผ่าคลอด

25 Các câu trả lời

ถึงจะกลับหัวแล้ว แต่น้องจะกลับมาที่ท่าเดิมก็เป็นไปได้ค่ะ ตามที่ได้ถามคุณหมอ ลองเช็คดูเรื่อยนะคะคุณแม่ ทางนี้น้องกลับหัวตั้งแต่ประมาณ 29 เกือบ 30 วีคค่ะ

ตอน 29 วีค กลับหัวไปรอบหนึ่งแล้วค่ะ พอไปหาหมอตอน 32 วีค น้องหมุนตัวหัวไปอยู่ท่าขวางท้องแม่เลยจร้า รอลุ้นๆ ไม่อยากผ่าเลย อยากคลอดธรรมชาติคะ

บ้านนี้กลับหัวตอน27 w อีก แต่พอไปซาวรอบล่าสุด 32 W น้องเอาหัวกลับขึ้นมาใหม่ค่ะ😂 หมอบอกตอนนี้น้องยังหมุนตัวได้อีกค่ะ

ของเราก็เหมือนกันค่ะ คุณหมอนัดอีกที 36 สัปดาห์ซาวด์ดูอีกทีถ้าน้องยังไม่กลับหัวคุณหมอจะนัดผ่าค่ะ

บ้านนี้กลับตั้งแต่24วีคก็ไม่เคยเอาหัวกลับขึ้นมาเลยค่ะตอนนี้34วีคแล้วเดือนหน้าก็ครบกำหนด37วีค

แม่ไม่ต้องกังวลนะคะ น้องจะหมุนตัวไปเรื่อยๆค่ะ ถึงเวลาน้องจะกลับหัวเองจ้า

บ้านนี้31Wยังไม่กลับหัวค่ะ นอนท่าขวางทำให้ท้องดูกลมๆแบนๆค่ะ

วันนี้ไปซาวด์ 32 วีคพอดี น้องยังไม่กลับหัวเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้กลับหัวตั้งแต่ 29 wแล้วคะ รอไปหาลุงหมอ 26/7 นี้คะ

32+1w ยังไม่กลับเหมือนกันแม่ หัวยังอยู่สูงอยู่เลย🥹

Post reply image