ทีมคลอดพฤศจิกายน

แม่ๆบ้านไหน คลอดน้องพฤศจิกายนบ้างค่ะ มีอาการเเบบไหนบ้าง บ้านนี้เหนื่อย กินได้น้อยลง 27พ.ย.ค่ะ

21 Các câu trả lời

บ้านนี้กินเยอะกว่าเดิมหิวบ่อยแต่ ่ปวดขา ปวดหลัง ปวดตัวไปหมดอึดอัดมาก

กินได้ตลอดค่ะ แต่เหนื่อยง่าย นอนเยอะแค่ไหนก็เพลียเหมือนเดิม ปวดไปหมด

ปวดร้าวตรงจิมิแล้งข้างขา เเน่นหายใจไม่สะดวก เหนื่อยง่าย หูอื้อบ่อย

ปวดมากเวลาเดินลุกนั่ง ต้องพยายามฉี่บ่อยๆ แก้ปวดไปได้บ้างค่ะ

วันเดี่ยวกันเรยค่ะ เท้าบวม ท้องแข็งบ่อย

บ้านนี้เหนื่อยเร็ว กินเก่งเหมือนเดิม555

บ้านนี้​ 2​ พย.​ เริ่มมีปวดหน่วงแล้วค่ะ

Thành viên VIP

เท้าบวม กินได้มากขึ้น ปวดตอนยืนนานๆ

ปวดหลัง หายใจไม่ค่อยออกแล้วคะ

17 พย.ค่ะ 34 วีค 2,200 กรัมแล้ว