7 Các câu trả lời

Super Mum

ท้องเล็กใหญ่ไม่สำคัญค่ะ ดูที่น้ำหนักเด็กก็พอค่ะ ถ้าน้องมีน้ำหนักตามเกณฑ์ และแข็งแรง ถือว่าใช้ได้ค่ะ

คนที่ทักนี่ต้องการให้ท้องใหญ่อะไรนักหนาเห็นหลายคนละชอบทักคนอื่นเก่ง ถ้าน้องปกติแม่ไม่ต้องกังวลนะคะ

+,เห็นด้วยกับเม้นนี้นะ บ้านนี้4ท้องไม่เหมือนกันทุกท้อง ใหญ่นน .ตัว และสรีระนะ ถ้าหมอบอกนน.ขึ้นปกติ ไม่ต้องไปสนใจคนอื่นนะว่าท้องเล็กท้องใหญ่ ท้องใหญ่แต่ลูกตัวเล็กก็มีค่ะ ...อย่าคิดมาก

ขนาดท้องเท่ากันเลยค่า มีแต่คนทักเหมือนกันท้องเล็ก 30 วีค นน น้อง 1240 เองค่า บ้านนี้

บ้านนี้ยังไม่รู้เลยค่า

ท้องกลมจะได้ผู้หญิงละท้องก็จะเล็กด้วยจ้า

คลอดยังค่ะะ

ยังค่ะกำหนดคลอด20เมษาค่ะ

Super Mum

กลมนะคะ

ชายไหมคะ

นี่กับเเฟนก็ว่าชายค่ะ เเต่ที่บ้านทักว่าผู้หญิง