นอนไม่หลับ

มีใครเป็นบ้างค่ะเวลาท้องเเก่ใกล้จะคลอดจะนอนไม่ค่อยหลับเเต่คุณหมอสั่งให้นอนพักผ่อนให้เพียงพอเวลาคลอดจะได้มีเเรงเบ่งน้องเเต่นอนไม่หลับเลยค่ะกว่าจะหลับก้ตี2ตี3ตื่นอีกทีก้6โมงเช้า

52 Các câu trả lời

เพิ่งเริ่มเข้าไตรมาส3 ก้นอนไม่พอแล้วค่ะ ตื่นเรื่อยแถมหลับยาก

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ เข้านอน 22:30น. รอนพลิกตัวกลิ้งไปมา จนตี2-3

บ้านนี้ตอนกลางคืนนอนมะหลับชอบนอนหลับตอนกลางวันน😂😂😂

บ้านนี้เริ่มเป็นช่วง 36w มาเนี่ยค่ะ เหมือนกังวลตลอดเวลา

เหมือนกันค่ะ บ้านนี้5ทุ่มทุกคืนกว่าจะหลับได้แต่ละคืน

ตอนนี้ท้องไตรมาสสองก็นอนไม่ค่อยหลับเหมือนกันค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ พยายามที่จะนอนแล้วแต่นอนไม่หลับ

บ้านนี้ก็เป็นคะนอน4ทุ่มตื่นเที่ยงคืนตื่นอีกทีตี4

เป็นเหมือนกันค่ะ คือต้องเพลียมากๆถึงจะหลับได้

เหมือนกันเลยบ้านนี้นอนพลิกไปพลิกมากว่าจะหลับ

Câu hỏi liên quan