แบบนี้

ท้องไหมค่ะ ขีด2จางๆๆ

แบบนี้
53 Các câu trả lời

แนะนำให้ไปตรวจฉี่และตรวจกับหมอดีกว่า เพื่อความแน่นอนค่ะ

จางมากเลยค่ะ แต่จางแค่ไหนก็ทัองนะคะ ลองตรวจซ้ำอีกรอบค่ะ

Thành viên VIP

ท้องค่ะ จางแค่ไหนก็ท้อง ถ้าไม่ชัวร์ ตรวจเลือดเลยค่ะแม่

ท้อง ค่ะ ถ้าไม่เเน้ใจรองตรวจใหม่ก็ได้ตรวจตอนเช้าค่ะ

ของเราก็ตรวจขึ้นจางๆๆแบบนี้เลยตอนนี้3เดือนแล้วจร้า

4y trước

นี่ก็สงสัยค่ะ เพราะบางคนมันขึ้นจางมาก แต่เขาท้องนะ ยังจะมีบางคนไปบอกเขาไม่อ่านอีก งง เขาก็ถามดีๆ

จางเเค่ไหนก็ท้อง ค่ะ ได้ลูกเเฝด 2 ชาย😊😊💛❤🌷🌻

Post reply image

รอตรวจอีกที 2-3 วันค่ะชัดกว่านี้ เหมือนเราแรกๆ

รออีกสักอาทิตย์ตรวจซ้ำดูนะคะ ชัดเจนแน่นอน

ท้อง​นะ​คะ เพราะ​แม่​บ้าน​นี่​ก็​เป็น

#14วิคแล้วจร้ามาสักทีรอมานานเหลือเกิน

Post reply image