แม่ๆบ้านไหนกำหนดคลอดมกราคมบ้างค้ะ👼👸

เหลืออิก10วัน ยังไม่มีอาการอะไรเรยค้ะ😂 #ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ ท้องเเรกค่ะ🎅🐼 #อยากเจอตัวน้อยแล้วว👶💞

แม่ๆบ้านไหนกำหนดคลอดมกราคมบ้างค้ะ👼👸
46 Các câu trả lời

25มกราท้องเเข็งเเต่ยังไม่มีอาการเจ้บ

บ้านนี้คลอดวันที่5 ค่ะ กำหนดคลอด 22

Post reply image

ตอนแม่บ้านนี้ท้องแรกคลอด40สัปดาห์คะ

บ้านนี้อีก3วันคะ ยังเงียบยุเลยคะ

บ้านนี้กำหนดคลอด 21 ม.ค. 64 มีเจ็บเตือนละ

4y trước

อาการเจ็บเตือนอาการมันเป็นยังไงบ้างคะ

31มกราค่ะอยากแตกแร้วเหนื่อยมากๆ

ใกล้แล้ววสู้ๆนะคะขอให้คลอดง่ายๆ

บ้านนี้13 มีอาการถ่ายบ่อยจร้า

เดือนม.ค.จ้า ยังชิวๆอยู่

22จ้า ช่วงนี้เจ็บเตือนบ่อยมากคะ

4y trước

เหมือนปวดท้องประจำเดือนอะคะ คล้ายๆกัน