9 Các câu trả lời

เหมือนกันเลยจร้า บ้านนี้ 39+4 เงียบมาก กลางคืนตื่นมาเข้าห้องน้ำหลายรอบ นอนมาหลับเลย

39วีค+3แล้วค่ะส่วนมากจะหลับตอน5โมงถึง3ทุ่มจากนั้นก็หลับอีกทีตี1ตี2แล้วแต่วันจ้า

39+1 นอนไม่ค่อยหลับเหมือนกันคะ แอบลุ้นทุกคืนว่าน้องจะออกมาตอนไหน

39วีค +1 เหมือนกันเลยย แอบลุ้นทุกวัน 🥰🥰

บ้านนี้38+5นอนไม่หลับมาเป็นอาทิตย์ค่า ปวดร้าวหลังมากเลยค่า

VIP Member

เก็บบ้านให้แม่ ทําอาหารให้แม่ ดูน้องให้แม่

นี่ก็ยังไม่หลับเหมือนกันค่ะ นอนไม่หลับเลยย

เป็นเหมือนกันค่ะนอนไม่หลับจะนอนก็สว่าง

VIP Member

นอนไม่หลับเหมือนกันค่ะ

Super Mum

สู้ๆ นะคะแม่

Câu hỏi liên quan