ของ สอบถาม ค่ะ

พอดีเพิ่งแต่งงาน ได้ 3 เดือนค่ะ ไม่มี มีประสบการณ์ อะไรเลยค่ะ แต่อยาก มีลูก ค่ะ เพราะ ก่อนหน้านี้ เคยตัดรังไข่ไป 2 รอบ ทั้งข้างขวาและข้างซ้าย เมื่อ3 ปีที่แล้ว คุณ บอกว่า มีลูกได้ปกติ เพราะรังไข่ยังอยู่ทั้ง 2 ข้าง ชิ้นก้อนเนื้อเป็นก้อนปกติไม่ได้ก้อนเนื้อร้ายและ ประจำเดือน ก็มา ตรง ปกติ ทุกเดือน และ เมื่อวันที่ 30-31 สิงหาคม เป็นช่วงไข่ตก ด้วย ปกติประจำเดือน จะมา ประมาน วันที่ 15-16 ของทุกเดือนแต่เดือนนี้ ประจำเดือนไม่มาเลย 10 กว่า วันแล้วก็ยังไม่มา(ช่วงนี้มีอาการคล้ายคนตั้งครร สอบถามและเพื่อนบอกมาอีก) เพื่อนเลย แนะนำ ให้ตรวจ การตั้งครร ก็เลยตรวจไป 3 ครั้ง ขึ้น ขีด ที่ตัว C เพื่อนบางคนบอกว่า ตรวจเร็วไปหรือ ป่าว เลย อยากจะ สอบถาม คุณที่เคยผ่านมาแล้วว่า ต้อง ตรวจ ช่วง เวล่ไหน และ ต้อง กี่ วัน กี่อาทิตย์ กี่เดือน ค่ะ ถึงจะตรวจได้

ของ สอบถาม ค่ะ
Hãy là người đầu tiên trả lời
Câu hỏi liên quan