8 Các câu trả lời

Super Mum

ถ้าประจำเดือนมาตรงสม่ำเสมอ ให้ยึดตามวันที่ประจำเดือนมาครั้งสุดท้ายค่ะ แต่ถ้าประจำเดือนมาไม่ตรง หมอจะให้ยึดตามผลการซาวด์ค่ะ แต่อาจจะคลาดเคลื่อนได้ 1-2 สัปดาห์ค่ะ

ท่าหางกัน20วันไห้ตาอันตร้าซาวท่าไม่ถึงไห้ตามปจดค้ะ ของเราตามปจด18+2ตามอันตร้าซาว17+1คุนหมอเรยบอกมันม่ด้ห่างกัน20วันงั่นเอาตามปจดค้ะ

ของเราในแอฟกับใบซาว14wแต่นับประจำเดือรขาดจริงๆๆได้แค่13wคะไม่รู้เชื่ออันใหนเหมือนกัน

ยึดตามใบซาวด์ค่ะ บางทีไข่เราอาจจะตกช้า

ของเรา12wแต่หมอซาวได้11w

TapFluencer

ยึดตามซาวด์ค่ะ

Super Mum

u/s อีกเสียงค่ะ

ซาวด์จ้าา