9 Các câu trả lời

บ้านนี้ก็กินคะ แทบไม่อดอะไรเลย ยกเว้นของดองแม่ไม่ค่อยกิน อยากกินอะไรกินตอนนี้คะเดี๋ยวคลอดน้องแล้วจะไม่ได้กิน

บ้านนี้กินนะคะ รวมทั้งแซลม่อน กุ้งดองน้ำปลา ลูกก้ปกติ นน เกินเกณฑ์ค่ะตอนนี้35 5

เราก็กินนะแค่พอหายอยากค่ะ อาการปกติดี แต่เลือกร้านที่ดูสะอาดหน่อย

ถ้ามั้นใจว่าสะอาด ทานได้ค่ะ ระวังอาหารเป็นพิษเท่านั้นเอง

บ้านนี้ก็กินนะคะ 😊 แต่กินไม่เยอะ กลัวท้องเสีย

ท้องจะอ่อนหรือแก่ก็ไม่ควรทานของดิบค่ะ

Super Mum

ส่วนตัวเราก็ทานนะคะ ระวังท้องเสียค่ะ

บ้านนี้กินไปได้3ตัว ปวดท้องเลยค่ะ

Super Mum

ควรเลี่ยงดีกว่านะคะ