แม่ๆคนไหนเป็นบ้างคะ แบบนี้ปกติมั้ยคะ

ตอนนี้ 32w แล้วค่ะหมอบอกน้องกลับหัวแล้ว ปวดหัวหน่าวมากๆยิ่งตอนนอน ยิ่งปวดค่ะ🥲

8 Các câu trả lời
Influencer của TAP

นี่ก็ปวดค่ะลุกนั่งแต่ละทีร้าวมากยิ่งใกล้คลอดยิ่งอึดอัดนะแม่ บ้านนี้ท้องที่สามเหนื่อยมาก

ของหนูก่อนคลอด ฉี่เล็ด ไม่มีกลิ่น ปวดหน่วงทเองค่ะ หลังจากนั้นมารพ ก็คลอดเลยค่ะ

บ้านนี้รู้สึกเสียวๆที่จิมิค่ะ และฉี่บ่อยมาก ยิ่งตอนน้องดิ้น ปวดทุกครั้งเลยค่ะ

2y trước

ใช่ค่ะ ขนาดพึ่งฉี่เสร็จก็ปวดอีก ลูกดิ้นก็ปวด ลุกไปฉี่แทบทั้งคืนเลยค่ะ

Influencer của TAP

บ้านนี้เจ็บหัวหน่าวและอุ้งเชิงกรานมากค่ะ เวลาขยับตัวแต่ละทีเจ็บมาก

ปวดหัวหน่าวปกติของคนท้องค่ะ เพราะมันต้องแยกให้เด็กเอาหัวออกมาได้

2y trước

ขอบคุณมากค่า

เป็นค่ะ ยิ่งเวลานอนลุกไม่ขึ้นเรย เจ็บระบมตรงจิมิและขาหนีบมาก 31+3w

กลับหัวแล้วเหมิอนกันค่ะ ตอนไปหาหมอ 30w ค่ะ

Super Mom

สู้ๆ นะคะแม่

Câu hỏi liên quan