กำหนดคลอด12 มิถุนายน

ตกขาว ออกมาแบบนี้อันตรายไหมค่ะ ขอโทษนะคะอาจไม่สุภาพ ตอนนี้อายุครรภ์ 38 สัปดาห์คะ

กำหนดคลอด12 มิถุนายน
10 Các câu trả lời

ใกล้คลอดแล้วค่ะ ท้องแรกก็เป็นเหมือนกันค่ะพอมูกออกตอนเช้าคลอดเรยค่ะ

ของเราออกเหมือนกันคะเมื่อเช้า ตอนนี้คุณแม่มีอาการแบบไหนบ้างคะ

หาหมอด่วนค่ะ หรือเป็นมูกที่ปนขี้เถารึเปล่านะคะ

เหมือนจะเป็นมูกนะคะ หาหมอเลยค่ะใกล้คลอดแล้ว

Influencer của TAP

ไม่แน่ใจหรือไม่สบายใจ พบหมอดีกว่าค่ะแบบนี้

Thành viên VIP

มูกค่ะไม่ใช่ตกขาวใกล้คลอดแล้วค่ะ

ลองไปปรึกษาคุณหมอดูนะคะแม่

Super Mom

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า✌️

Influencer của TAP

หาหมอดูนะคะสีน่ากลัวมาก

1y trước

ใช่ค่ะ ผิดปกติอาจจะติดเชื้อในช่องคลอด

Super Mom

แนะนำหาหมอดีกว่านะคะ

Câu hỏi liên quan