เป็นเหมือนกันไหม? สอบถามแม่ ๆ หน่อยค่ะ

ใครเป็นเหมือนเราไหมคะ ลำบากมากค่ะตอนตั้งครรภ์เงินจะทานข้าวก็ยังไม่ค่อยมีสงสารลูกในท้องมากเลยค้ะ.??‍♂️

26 Các câu trả lời
Thành viên VIP

สู้ๆค่ะ อดออม ยังไงเดี๋ยวก็ผ่านไปได้

เป็นค่ะ แต่ทานเพื่อลูกในท้อง สู้ๆค่ะ

5y trước

บ้านนี้วิคชนวิคเลยคะ เเฟนทำงานคนเดียว เราลาออกเพราะเเพ้ท้องหนักมาก เเละมีประวัตลูกคนเ้รกเสียหลังคลอด เลยต้องดูเเลตัวเองมากขึ้น สู้ๆคะเดี๋ยวก็ดีขึ้น

สู้ๆน่ะค่ะ ขอให้ผ่านไปได้ด้วยดี

สู้ๆนะคะ ทุกอย่างต้องมีทางออก

สถานะเดียวกันเลยคะคุณแม่

เรื่องมันเศร้าคะ

ไม่ได้ทำงานหรอคะ

5y trước

ทำงานเถอะค่ะ​ ขนาดแฟนทำคนเดียวน้องยังไม่มีเงินกินข้าวเลย​ คนท้องต้องกินถึงนะ​ ลูกถึงจะแข็งแรง​ ไหนจะต้องเหลือเงินไว้เตรียมของตอนคลอดอีก

สู้ๆน้ะค้ะแม่

สู้ๆนะคะ ✌️✌️

เหมือนกันค่ะ

Câu hỏi liên quan