แตกเเล้วจร้าเมื่อวาน 38W5D เวลา 15:04 นน.3,420ก.

ใครแตกเเล้วบ้าง ทีม กรกฎา ที่ไม่ถึง กรกฎา

แตกเเล้วจร้าเมื่อวาน 38W5D เวลา 15:04 นน.3,420ก.
21 Các câu trả lời

อิดฉา แม่บ้านนี้วันนี้ปวดท้องถ่ายทั้งวันแต่ไม่ออก ไปหาหมอหมอบอกท้องผูกให้ยาระบายมาสองขวด แม่แอบลุ้นลูกจะออก เฮ้อ

อยากแตกแล้วค่าาา แต่ตัวแสบบ้านนี้ยังสนุกกับโลกในท้องของแม่อยู่เลย ขอให้น้องเลี้ยงง่ายแข็งแรงๆนะคะ

อิจฉาจังเลยคะแม่ บ้านนี้39+6ยังไม่ออกเลยคะ ยินดีด้วยนะคะ

ทีมกรกฏาค่ะ กระตุ้นปากมดลูกไปแล้วยังเงียบอยู่เลยค่ะ

บ้านนี้ยังไม่แตกเลยจร้า39wแล้วกำหนดจริงๆ2ก.ค.ค่ะ

ยินดีด้วยค่ะแม่ อยากแตกบ้างแล้วเหมือนกัน

แม่บำรุงยังไงน้องน้ำหนักดีจัง

4y trước

กินปรกติค่ะ เเต่ช่วงก่อนจะคลอด1อาทิตย์ กินเเล้วออกมาหมดเลยค่ะ เลยต้องเน้นกินนมบำรุงแทน

ยังไม่แตกเลย5กรกฎา รอทุกวัน

Thành viên VIP

ก่อนจะคลอดมีอาการยังไงคะ

4y trước

มีมูกเลือดออกมาบางๆ มีน้ำเดิน ก็เลยรีบไป นพ.เลยค่ะ

ยินดีด้วยจ้าคุนแม่

Câu hỏi liên quan