แม่ๆลงทะเบียนกันรึยังคะ

วิธีลงทะเบียน แอดไลน์ DNEE Thailand ไซร์น่ารักขนาดพกพา

แม่ๆลงทะเบียนกันรึยังคะ
67 Các câu trả lời
Thành viên VIP

เพิ่งได้มาเมื่ออาทิตย์ก่อน หลานรับให้ นี่ก็งงว่าของไม่ได้สั่งแล้วอะไรส่งมา ชื่อ บ.ก็ไม่ได้ลงว่าดีนี่ด้วย พอแกะดูถึงได้อ๋อ ขวดปุ๊กปิ๊กมากแม่ น่ารัก

Thành viên VIP

ลงแล้วจ้า กำลังจะเลือกอยู่พอดีเลยว่ายี่ห้อไหนดี แต่มีดีนี่ ออกมาให้กิฟเซทขนาดพกพาแบบนี้คิดว่าจะใช้ของดีนี่ ไปเลย ถ้าลูกไม่แพ้นะคะ🥰

แม่ได้3ขวดหรอ ค่ะ เราไปลงเมื่อกี้มันมีแค่2ขวดหรือเป็นกับเขาจะสุ่มใส่มาให้ค่ะ

3y trước

คิดแบบนี้เหมือนกันคะรอลุ้น😂

ลงได้รับของเดือนที่แล้วค่ะ3ขวดเหมือนกันเอาไว้ไปคลอดด้วยเลยน่ารักดีค่ะ.

เราต้องเสียค่าใช้จ่ายเป็นรายเดือนไหมคะ หลังจากได้รับของ

ลงทะเบียนเมื่อวันที่3 ส.ค วันนี้ได้รับของแล้วค่ะ ขอบคุณdnee

Post reply image

พอดีจำอีเมลไม่ได้ค่ะเลยลงทะเบียนไม่สำเร็จควรทำไงดีคะ

ได้แล้วค่ะ เตรียมพกไปคลอดด้วยพอดีเลยเล็กๆน่ารักค่ะ

3y trước

ได้ 3 ขวดจ้า มีที่ล้างขวดนม สบู่เหลวอาบน้ำ แป้งเนื้อโลชั่นจ้าแม่

ได้มาเหมือนกันค่ะน้ำยาล้างขวดนมล้างดีมากๆเลย

ได้แล้วค่ะ ลงไม่ถึงเดือนได้ของแล้วค่ะ