เจาะสายสะดือ

แม่ๆๆที่ตั้งครรภ์มีใครเคยเจาะสายสะดือตรวจเลือดของลูกบ้างคะพอดีแม่บ้านนี้คุณพ่อและคุณแม่เป็นพาหะธาลัสซีเมียคะตอนนี้กำลังตั้งครรภ์ได้17wแล้วคะ

7 Các câu trả lời

บ้านนี้ก็พาหะทั้งคู่นะคะแต่เป็นชนิดเดียวกันไม่เคยเจาะหมอบอกว่าไม่เป็นอะไรน้องไม่เป็นโรค

บ้านนี้แม่เป็นพาหะธาลัสซีเมีย พ่อก็เป็นพาหะเหมือนกัน เจาะน้ำคร่ำค่าา ผลลูกปกติดีค่ะ

5y trước

6500ค่าา

ไม่เคยเจาะสายสะดือ เจาะแต่น้ำคร่ำ แม่บ้านนี้เป็นพาหะแต่คุณพ่อปกติค่ะ

บ้านนี้เป็นพาหะชนิดอีทั้งคู่คะ. แต่หมอบอกไม่ร้ายแรง ม่ได้เจาะเลยคะ

Thành viên VIP

บ้านนี้แม่เป็นพาหะคนเดียวค่ะ หมอแจ้งว่าไม่มีผลต่อลูก

Thành viên VIP

ไม่เคยเลยค่ะ มีแต่ตรวจเลือด

พึ่งไปเจาะมาวันนี้ค่ะ

Post reply image
Câu hỏi liên quan