ร้านเสื้อผ้าลูก

แม่ๆเลือกซื้อเสื้อผ้าเด็กอ่อน ออนไลน์กันไหมคะ พอดีจะซื้อเสื้อผ้าเด็กอ่อนค่ะ แม่ๆช่วยแนะนำหน่อยค่ะ ร้านไหนถูก และดีบาง?

24 Các câu trả lời
Thành viên VIP

ชื่อเฟสบุ๊ค Shuerbeibi ร้านนี้ขายผ้าอ้อมผ้าห่อตัวผ้าห่มเด็กถูกและดีมากค่ะ ช่วงนี้ลดราคาหนักมา แนะนำค่ะ!!!

5y trước

ขอบคุณค่ะแม่😊

ไดโนคิส ของมีคุณภาพคะ แนะนำซื้อตอนไลฟ์สดคะแม่ ร้านอื่นมีถูกกว่าแต่คุณภาพไม่เท่าไร ****คหสต****

5y trước

ขอบคุณค่ะ

ไดโนคิดส์เลยค่ะ เอฟตอนไลฟ์สด ถูกและคุ้มมากค่ะ บ้านนี้เอฟจนใกล้ครบแล้วค่ะ

Post reply image
5y trước

ขอบคุณค่ะแม่

เพจนี้ค่ะ​ สินค้าราคาถูกเนื้อผ้าดี สั่งแบบเซทคุ้มถูกใจมากค่ะ

เห็นรีวิวเขาว่าสินค้าถูกและดี บ้านนี้ก็ว่าจะสั่งอยุ่😂

5y trước

ขอบคุณนะคะ

ช้อปปี้ค่ะ แล้วก็ตามไลฟ์สดแบบของมือสองบ้าง งบน้อยค่ะ55555

ช็อปปี้ค่ะแม่โปรโมชั่นเยอะซื้อเยอะมีส่งฟรีด้วย

ในแอป shopee เฃยค่ะแม่ ถูกและดีจริง แต่ดูรีวิวดีๆนะคะ

5y trước

ขอบคุณค่ะ😊

💙ไดโนคิดส์ ค่ะแม่ cfในไล้ฟ์สดคุ้มมากกกกกค่ะ☺️

บ้านนี้ซื้อเพจนี้ค่ะ เซทคุ้มมาก ผ้าดีค่ะ

Câu hỏi liên quan