เดือนพฤษภาคม

แม่ๆเดือนพฤษภาคมเตรียมของกันยังค่ะ แม่บ้านนี้กำหนด16พ.ค. ยังไม่ได้เตรียมเลยค่ะ

51 Các câu trả lời

บ้านนี้กำหนดคลอด25พฤษภาคม2563 ยังไม่ได้เตรียมเลยสักอย่าง5555 ผู้ใหญ่ในบ้านเชื่อในคำโบราณอยู่เลยบอกเรายังไม่ให้เตรียม🤣

21​พ.ค.​ ค่ะ​ ซื้อพร้อมทุกอย่างแล้วค่ะ​ แต่ยังไม่ได้ซักเลย​ ทำไมไหวท้องใหญ่​ เพลียๆ​ นอนๆอย่างเดียวเลยค่ะ

เตรียมได้แล้วค่ะแม่ กว่าจะซื้อของครบแล้วซักอีกท้องแก่แล้วด้วยนั่งพับผ้าก็เหนื่อยแล้วค่ะ55555

6พค. พร้อมมากๆแล้วคะ เตรียมแค่เสื้อผ้า น้องผ้าอ้อมน้อง ของที่เหลือค่อยทะยอยซื้อเอาคะ

19 พ.ค. เริ่มเตรียมไว้ตั้ง5เดือนค่ะตอนนี้ครบแล้ว จะลุกจะนั่งจะเดินลำบากแล้วค่ะตอนนี้

26พค.เตรียมครบแล้วค่ะ ตอนนี้จะนั่งจะเดินลำบากมาก ดีที่เตรียมไว้ตั้งแต่6เดือน

กำหนด11พ.ค ยังไม่ได้เตรียมเหมือนกัลค่ะหาร้านชื้อไม่ได้ค่ะ จะสั่งในเพสก้กลัว

เตรียมเลยดีกว่านะคะ ใกล้แล้วเผื่อฉุกเฉิน บ้านนี้18 พ.ค. พร้อมหิ้วแล้วค่ะ

เตรียมแล้วจ้า แต่ยังไม่ค่อยครบเท่าไร เอาแค่ที่ไปรพ.ก่อนค่ะ

12 พ.ค เตรียมเรียบร้อย แพ็คใส่ตระกร้าพร้อมหิ้วไปคลอดแล้ว

Câu hỏi liên quan