รักแร้ดำ

แม่ๆบ้านไหนท้องแล้วมีสิว รักแร้ดำ ขาหนีบดำบ้างคะ แล้วได้ลูกสาวหรือลูกชายกันคะ

134 Các câu trả lời

คอดำ รักแร้ดำ ขาหนีบดำ ผิวแย่ไปหมด ผู้ชายคะ

สิวเหอขึ้นเต็มหน้า รักแร้ดำ คอดำ ลูกสาวค่ะ

ดำมากค่ะทั้งรักแร้ คอ ได้ลูกชายค่ะบ้านนี้

เราคอดำ ขาหนีบดำ จักกะแร้ดำ ได้ผู้หญิงค่ะ

Post reply image

มีสิว ผิวดำ สิวขึ้นหน้าขึ้นหลัง ลูกชายจ้า

บ้านนี้รักแร้ดำคอดำนิดหน่อยได้ลูกสาวค้า

สิวขึ้นทั้ง​หน้า​และ​หลัง ได้​ลูกชาย​คะ

ดำทุกส่วนค่ะ เเต่หน้าใสมากเลยค่ะ ลูกชาย

บ้านนี้ลูกสาว ไม่มีสิว คอดำ รักแร้ดำค่ะ

รักแร้ ขาหนีบ ดำหใดแต่หน้าใสขึ้น ชายคะ่

Câu hỏi liên quan