ใช้ครีม, เครื่องสำอาง​ ของอะไรได้บ้าง

แม่ๆท้องใช้เครื่องสำอาง​ ครีม​ โลชั่น​ตัวไหนบ้าง​แบ่งปันประสบการณ์​กันหน่อยครับ​ #ท้องแรก​ #กังวลครับ

2 Các câu trả lời

เคาท์เตอร์แบรนด์ทั่วไปเลยค่ะ โทนเนอร์ โรส(เทเยอร์) น้ำตบ (sk2) ดาร์ค สปอร์ต เซรั่ม (คีลย์) วิตซี (คีลย์) RNA power ครีม (sk2) หลีกเลี่ยงผลิตภัณฑ์กลุ่ม ratinal และยาทาสิว หากเป็นสิวแนะนำ ทีทรี ออยล์ของเดอะ บอดี้ ชอป เป็นออแกนิคค่ะ โลชั่นเน้นตัวที่ให้ความชุ่มชื้น ไม่ผสมกลูต้า เจอเจ้น/ อวีโน่ / ยูเซอริน ค่ะ