แพมเพิสแรกเกิด

แม่ๆช่วยแนะนำแพมเพิสสำหรับเด็กแรกเกิดหน่อยจ้า รุ่นไหนแบบไหนดี ราคาโอเค

18 Các câu trả lời

เเรกเกิดบ้านนี้ใช้ Baby Love NB สลับกับ Mamypoko NB น้องสะดือยังไม่หลุดต้องใส่เเบบเทปเเละเเบบเทปจะใส่ง่ายเปลี่ยนง่ายกว่าค่ะ ตอนนี้ใช้Mamypoko แบบกางเกงเเล้วค่ะ น้อง 1 ขวบ 2 เดือน ราคาก็ต่างกันนิดหน่อยค่ะส่วนตัวคิดว่าเบบี้เลิฟถูกกว่ามามี้โปโก๊ะค่ะ แม่ลองเข้าไปดูใน Shopee ค่ะสั่งเป็นลังถูกกว่าบ้านนี้ก็สั่งเป็นลังค่ะ เเต่ดูร้านที่รีวิวดีๆหน่อยจะได้ไม่มีปัญหาค่ะ

4y trước

โอเคจ้า 🙏

Momypoko ใช้ดีมากซึมซาบดีไม่ซึมออกข้างเก็บฉี่ลูกดีมาก ราคาแพงนิดหน่อยแต่คุ้มค่าคะ เราตั้งึทารกถึงปัจจุบัน7เดือนแล้ว น้องไม่แพ้ด้วยเพราะเป็นออร์แกนนิค ถ้าอยากได้แบบดีกว่าดีของอองฟองต์คะ

Post reply image
4y trước

พึ่งซื้อ2-3วัน ในช้อปปี้ส่งฟรี 579 บางช่วง539-569คะแม่ @อัง อังศุมาลิน

ราคาเป็นมิตรแนะนำเบบี้เลิฟค่ะ ราคาแพงขึ้นมาหน่อยแต่ไม่แพงมากและดีต่อผิวลูกไม่แพ้ไม่มีผื่นแนะนำเป็น มามี่ ออแกนนิคค่ะ

Thành viên VIP

ตอนแรกเกิดแม่ใช้มามี้โป้ะโก้ะคะ ห่อสีทอง แต่พอน้องไห้3-4เดือนแม่ก้เปลี่ยนใช้เบบี้เลิฟจ้า

เบบี้เลิฟจ้า ไซต์ NB แบบแปะสำหรับเด็กแรกเกิด เพราะสะดือน้องยังไม่หลุดต้องใช้แบบแปะจ้าแม่

แนะนำ มามี่ ออแกนิคค่ะ ใส่สบาย ไม่มีผื่น ซื้อเป็นลังใน Shopee ราคาไม่แพง

มามี่ ออแกนิค NB ห่อสีทองค่ะ ใช้ดีมาก แต่ราคาแอบแพงนิดนึง

เบบี้เลิฟNBแบบแปะค่ะ ใส่สบายดีราคาก็โอเค

บ้านนี้ใช้ เบบี้เลิฟจ้า ราคาไม่สูงมาก

มามี่ค่ะ แพงหน่อยแต่ดีกว่าลูกแพ้คะ

Câu hỏi liên quan