ครีมและเครื่องสำอางบำรุงผิว ผิวแห้งแพ้ง่าย

แม่ๆ ใช้ตัวช่วยบำรุงผิวอะไรกันบ้างคะ เราผิวแห้งแพ้ง่าย เคยรักษาผิวแพ้เป็นปีๆ และไม่ชอบกลิ่นฉุน ช่วงไตรมาสแรกยิ่งได้กลิ่นอะไรแทบไม่ได้ แต่เจ้าพวกนี้รอด ใช้ได้อยู่ค่ะ ภาพแรก ใช้กับใบหน้า หลักๆ omega กับ day cream ภาพสอง ลำตัวและท้อง เน้น hydroserum กับ bio oilที่ท้อง

ครีมและเครื่องสำอางบำรุงผิว ผิวแห้งแพ้ง่าย
2 Các câu trả lời

บ้านนี้ใช้ของ Origins ทั้งหมดค่ะ เป็นออร์แกรนิค

Super Mom

น้ำมันมะพร้าวสกัดเย็นตัวเดียวค่ะ 😁😁

4y trước

คุณแม่ผิวดีมากค่ะ ตัวเดียวอยู่