แม่ๆเดือนพฤศจิกาแตกกันหมดยังค้ะ😉

แม่บ้านนี้40+2ยังไม่มีอาการเลยคะ หมอนัดฉีดยาเร่งวันที่1ธันวานี้แล้วค้ะ🥺😊

แม่ๆเดือนพฤศจิกาแตกกันหมดยังค้ะ😉
16 Các câu trả lời

บ้านนี้ก้40พอดีค่ะ เงียบกริบไม่มีวี่แววเจ็บท้องเลยค่ะ หมอให้เก็บเสื้อผ้าไป รพ.วันที่30นี้ค่ะ แต่ยังไม่รุ้เลยว่าหมอจะทำอะไรให้

4y trước

หมอน่าจะฉีดยาเร่งน้ะค้ะเหมือนเค้าเลย เค้าโดนฉีดยาเร่งถ้าคลอดไม่ได้โดนผ่าค้ะ

กำหนด 25 หมอผ่าให้ 24 แล้วจ้า น้องออกมา 4515 กรัม โดนทั้งยาเร่งทั้งผ่าจ้า คุณแม่เจ็บสองต่อ ใจจะขาด

Post reply image
4y trước

โดนเร่งแน่นอนคุณแม่ ไม่ก็ผ่าเลย

บ้านนี้คลอดคนแรก 40+5 ค่ะ หมอใช้วิธีการตรวจภายในเข้าไปกระตุ้นให้ไม่ได้ใช้ยา✌️

4y trước

เจ็บค่ะกะตุ้น 2 รอบ ปวดท้องตั้งแต่ 6 โมงเย็น คลอด 9 โมงเช้า 😅

เหมือนกันค่ะ40วีคแล้วยังไม่มีอาการอะไรเลยหมอนัดอีกทีวันที่6นานมาก

ขอให้คลอดเองได้น่ะค่ะ บ้านนี้ผ่าคลอดเจ็บแผลเป็นเดือน😒

4y trước

ค้าเหน้อยมากแม่ไม่มีท่าทีจะออกเลย😂😂

เหมือนกันค่ะยังไม่คลอดเลยหมอนัดตรวจ30พยนี้ค่ะ

เหมือนกันค่ะ40+2 โดนเหน็บยาแล้วก็ยังเงียบอยู่เลย

บ้านนี้40+5 ยังไม่แตกจ้า หมอนัดฉีดยาเร่วันที่4

4y trước

นานมากค่ะ แม่อยากแตกแล้ว

ขอให้ปลอดภัยแข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ❤️

4y trước

จ้าขอบคุนค้ะ🥰🥰

40 วีคเหมือนกันจ้า ยังเงียบอยู่เลย😂

Câu hỏi liên quan