วันนี้แม่ๆ..มาบอกรัก น้ำเพชร น้ำพลอย กันรึยัง ครับ ค่ะ

แฝดชายหญิง อายุ 1เดือน 18 วัน.. มาแวะบอกรักแม่ๆ..ทุกๆคนค่ะ ครับ ขอเสียงแม่ๆ..อยากอุ้มท้อง..ลูกแฝดกัน หน่อย ครับ ค่ะ

วันนี้แม่ๆ..มาบอกรัก น้ำเพชร น้ำพลอย กันรึยัง  ครับ ค่ะ
25 Các câu trả lời
Thành viên VIP

ชอบถ่ายรูปแน่เลย ให้ความร่วมมือดรมาก😊

น่ารักจัง​ อยากได้เเฝดบ้างต้องทำใงค่ะ555

บ้านนี้แฝดธรรมชาติยังไม่รู้เพศค่ะ

แฝดธรรมชาติหรือทำคะ​ ปล.น่าชังมากก

5y trước

ทำค่ะ..แต่ทำคนเดียว..มาสองคนเลย..งง..มาแบบงงๆ หมองง

อย่าได้แฝด บ้านจัง ค่ะ😊😊😊

น่ารัก​น่าชัง​มาก​ค่ะ​

น่าเกลียดน่าชังมากค่ะ

น่ารักทั้งคู่เลยคะแม่

Thành viên VIP

น่ารักน่าชังเชียวลูก

ผ่านมา 7 เดือนเร็วมากๆ

Post reply image