สิ้นสุดการรอคอย

แตกแล้วจ้า แอบอยู่ในแอปนี้ตั้งแต่ท้อง3เดือนค้ะ ด.ญ. พรนภา บุญเจริญ น้องอินเตอร์? น.น3โล6 ผ่าคลอด39w กำหนดคลอด27พ.ค 63 ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ???

สิ้นสุดการรอคอย
93 Các câu trả lời

ยินดีด้วยค่ะ กำหนดคลอด 27 พ.ค. เหมือนกันค่ะ แต่ตอนนี้นอนแล้วจะพลิกตัวปวดมาก เดินก้อปวดมาก รออย่างเดียวตอนนี้ รอให้มีอาการที่จะคลอดได้ถึงไปค่อยไปโรงพยาบาล ลุ้นตลอดเลยค่ะ

บ้านนี้นัดคลอด 27 พ.ค. 63 เหมือนกันค่ะ ยังไม่มีอาการใด ๆ เลย อยากเจอหน้าน้องแล้วเหมือนกันค่ะ

กำหนดวันเดียวกัน​ บ้านนี้ไม่มีแววเลย พุ่งนี้ไปรพ.ไม่รู้จะยังไง​ อยากแตกบ้างจัง

โอ้ยจ้ำม้ำน่าตาน่ารักน่าชังมากค่ะแม่แอบอิจฉาผิวน้อง😍

กำหนดคลอด27เหมือนกันเรยคุณแแม่ บ้านนี้ยังไม่แตกเลยจ้า

น้องน่ารักจังค่ะ เหมือนมะเขือเทศเลย ผิวดีมากกก

น่าชังมากค่ะ เลี้ยงง่ายๆ แข็งแรงนะคะลูก

ยินดีด้วยนะคะ น้องน่ารักจ้ำม่ำ​ที่สุดค่ะ

ยินดีด้วยนะค่ะ น้องจ้ำม่ำมากเลยค่ะ

ยินดี​ด้วย​คะ​น้องน่ารักมากเลย☺️😍