Review ห้องพักฟื้นหลังคลอด รพ.ศิริราช

แชร์รูปห้องพักฟื้นหลังคลอด ประเภทห้องเดี่ยวพิเศษ รพ.ศิริราช (ชั้น 14 ตึกพระศรีฯ) เผื่อแม่ๆท่านไหนต้องการข้อมูลประกอบการตัดสินใจค่ะ

Review ห้องพักฟื้นหลังคลอด รพ.ศิริราช
5 Các câu trả lời

ขอทราบราคา ทั้งหมดได้ไหมค่ะ ค่าคลอดและค่าห้องประมานเท่าไร จะคลอดลุกเดือนกันยายนค่ะ จะได้เตรียมงบไว้ถุก จะคลอดลุกเองค่ะ

2y trước

ใช่ค่ะ กำลังนอนรอคลอดอยู่ค่ะ

สอบถามค่ะแม่ ห้องพิเศษเดี่ยว มี TV ใช่ไหมคะ พยาบาลดูแลดีมั้ยคะ

ห้องนี้ราคาเท่าไหร่ค่ะ

ราคาเท่าไรคะ

Super Mom

ขอบคุณค่ะแม่ 😊

3y trước

รวมออกจาก รพ. ราคาเท่าไหร่คะแม่

Câu hỏi liên quan